‘ಒಬ್ಬನೇ ಅನೇಕರಿಗೆ ಹೇಗೆ ಭಾರವಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ದೇಶ ಗಮನಿಸುತ್ತಿದೆ.’ ಎಂದು ಪ್ರತಿಪಕ್ಷಗಳ ಘೋಷಣೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಹೇಳಿದರು

‘ಒಬ್ಬನೇ ಅನೇಕರಿಗೆ ಹೇಗೆ ಭಾರವಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ದೇಶ ಗಮನಿಸುತ್ತಿದೆ.’ ಎಂದು ಪ್ರತಿಪಕ್ಷಗಳ ಘೋಷಣೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಹೇಳಿದರು

Narendra Modi in Parliament against Congress: ಕಳೆದ ಎರಡು ದಿನಗಳಿಂದ ಸಂಸತ್ತಿನಲ್ಲಿ ರಾಜಕೀಯ ವಾತಾವರಣ ಸ್ವಲ್ಪ ಬಿಸಿಯಾಗಿದೆ. ಮಂಗಳವಾರ ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿ ಅವರು ಗೌತಮ್ ಅದಾನಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಮಾನ್ಯ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಅವರನ್ನು ತೀವ್ರವಾಗಿ ತರಾಟೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ್ರು. ಇದಾದ ಬಳಿಕ ಮರುದಿನ ಅಂದರೆ ಬುಧವಾರ ಲೋಕಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಷಣ ಮಾಡಿದ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ ವಿರುದ್ಧ ತೀವ್ರ ವಾಗ್ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದರು. ರಾಜ್ಯಸಭೆಯಲ್ಲಿ ವಂದನಾ ನಿರ್ಣಯದ ಮೇಲಿನ ಚರ್ಚೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ, ಇಂದಿರಾ ಗಾಂಧಿಯಿಂದ ನೆಹರು ಕುಟುಂಬದವರೆಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದರು. ದೇಶದ ಆರ್ಥಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ಜೊತೆ ಆಟವಾಡಬಾರದು ಎಂದು ಮೋದಿ ಹೇಳಿದರು.

 

ರಾಷ್ಟ್ರಪತಿಗಳ ಭಾಷಣಕ್ಕೆ ವಂದನಾ ನಿರ್ಣಯದ ಮೇಲಿನ ಚರ್ಚೆಯ ವೇಳೆ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಗುರುವಾರ ಪ್ರತಿಪಕ್ಷಗಳ ವಿರುದ್ಧ ತೀವ್ರ ವಾಗ್ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದರು. ಒಬ್ಬನೇ ಅನೇಕರಿಗೆ ಭಾರವಾಗಿರುವುದನ್ನು ಈ ದೇಶ ನೋಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಪ್ರತಿಪಕ್ಷಗಳ ಘೋಷಣೆ ಮತ್ತು ಗದ್ದಲದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಹೇಳಿದರು. ಈ ರಾಜಕೀಯ ಆಟ ಆಡುತ್ತಿರುವ ಜನರು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ದಾರಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ದೇಶ ಯಾವುದೇ ಕುಟುಂಬದ ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲ ಎಂದು ಮೋದಿ ಹೇಳಿದರು. ನೆಹರು ಕುಟುಂಬದ ತಲೆಮಾರು ನೆಹರೂ ಹೆಸರನ್ನು ಇಡಲು ಏಕೆ ವಿರೋಧ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

Narendra Modi in Parliament against Congress

ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ದಿನಗೂಲಿ ಕೆಲಸದ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ತಿಳಿಯದವರು ನಮಗೆ ಉಪದೇಶ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮೋದಿ ಹೇಳಿದರು. ಅರೆಬೆಂದ ವಸ್ತುಗಳು ಮತ್ತು ನರಿಗಿಟ್ಟನ್ನು ನೆಪವಾಗಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಸುಳ್ಳುಗಳನ್ನು ಹಬ್ಬಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗದ ಹೊಸ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿವೆ. ಅವಕಾಶಗಳು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿವೆ. 

Loading poll ...

ಇಂದಿರಾ ಗಾಂಧಿಯವರ ಕಾಲದಲ್ಲಿ 356 ನೇ ವಿಧಿಯನ್ನು 50 ಬಾರಿ ಬಳಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಪಕ್ಷಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪಕ್ಷಗಳ ಸರ್ಕಾರಗಳನ್ನು ಉರುಳಿಸಲಾಯಿತು ಎಂದು ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಹೇಳಿದರು. ನೆಹರೂಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗದ ಕೇರಳದಲ್ಲಿ ಎಡಪಂಥೀಯ ಸರ್ಕಾರ ಚುನಾಯಿತವಾಯಿತು. ಅವರನ್ನು ಕೈಬಿಡಲಾಯಿತು. ಕರುಣಾನಿಧಿಯಂತಹ ದಿಗ್ಗಜರ ಸರ್ಕಾರಗಳು ಉರುಳಿದವು.

 

Click to Join Whatsapp Group

 

Read Also:

 

1 thought on “‘ಒಬ್ಬನೇ ಅನೇಕರಿಗೆ ಹೇಗೆ ಭಾರವಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ದೇಶ ಗಮನಿಸುತ್ತಿದೆ.’ ಎಂದು ಪ್ರತಿಪಕ್ಷಗಳ ಘೋಷಣೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಹೇಳಿದರು”

Leave a Comment

ಕಿಸಾನ್ ಸಮ್ಮಾನ್ ನಿಧಿ ಯೋಜನೆಯ ಇ-ಕೆವೈಸಿ ಮೊಬೈಲಿನಲ್ಲಿಯೇ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ
ಕಿಸಾನ್ ಸಮ್ಮಾನ್ ನಿಧಿ ಯೋಜನೆಯ ಇ-ಕೆವೈಸಿ ಮೊಬೈಲಿನಲ್ಲಿಯೇ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ PM Kisan Samman Nidhi ekyc Update in Kannada Why Manish Sisodia Was Arrested, CBI Explained Union Budget 2023 Highlights American Actor Mahershala Ali Bio